Uamuzi mbovu wa mwamuzi wa kati na mshika kibendera leo umeipokonya ushindi Azam FC dhidi ya Tanzania Prisons baada ya mwamuzi kukataa magoli mawili ya Abdi Kassim Baby na penati ya wazi baada ya mchezaji Salum Abubakar kuangushwa ndani ya eneo la hatari

Goli la kwanza mwamuzi kulikataa ulikuwa ni mkwaju wa mbali wa Abdi Kassim ambao ulitinga nyavuni kabla ya kurudi uwanjani na mwamuli licha ya kuona kuwa lilikuwa ni goli bado akaamua kukataa

Baadaye Salum Abubakar Sureboy alifanyiwa madhambi ndani ya eneo la 18 na kwa mshangao wa wengi wakiwemo viongozi na wachezaji wa Prisons ambao walishashika vichwamwamuzi akapeta na mpira kuendelea

Zikiwa zimesalia dakika chache kabla ya mpira kumalizika, Azam FC ilipata adhabu ndogo na Abdi Kassim aliupiga mpira ule na kutinga ndani ya nyavu lakini kwa mara nyingine tena mwamuzi akakataa kwa madai kuwa kabla ya kufunga Abdi Kassim alikwa ameotea wakati Abdi alifunga kutokana na mpira wa adhabu ndogo.

Kutokana na hali hii mpambano kati ya Azam FC na Tanzania Prisons ulimalizika kwa sare ya 0-0